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1.0UTANGULIZI.
Ninafurahi  kukutaarifu  kwamba  umechaguliwa  kujiunga  na  kidato  cha
Kwanza IPETA SEKONDARI 2021. Shule ipo umbali wa KM. 45 kutoka makao
makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo. Muhula wa kwanza wa masomo
unaanza tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 25/01/2021

2.0. SARE ZA SHULE.

   1. WAVULANA.

A. Suruali  2 za rangi  ya  JANI  LA MGOMBA,  mshono  CHINI  UPANA 18 WENYE
MKUNJO, YENYE MARINDA MAWILI,  JUU YA MIFUKO YA MBELE NA MFUKO WA
NYUMA  USIWE  NA  ZIPU.  Mkanda  wa  suruali  upana  inch  2 wenye  luksi  (NB.
ZINGATIA RANGI YA KITAMBAA KILICHOAMBATANISHWA NA FOMU HII)

B. Mashati 2 meupe (tetron) mikono MIREFU.

C. Viatu jozi 2 vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu.



D. Soksi jozi 4. Au zaidi za rangi nyeusi

E. Sweta 2. RANGI YA JANI LA MGOMBA yenye V. upande wa mbele isiyo na
maandishi au mchoro wowote.

F. Mkanda mweusi usiwe na nembo au mchoro au maandishi yoyote.

G. Sare za michezo: Bukta 2 na fulana 2 raba 1 na trakisuti ya rangi NYEUSI.

B. WASICHANA.

A. Sketi 2 ndefu zinazovuka magoti rangi JANI LA MGOMBA, Mshono: marinda 8.
Ya  kupanga  yenye  mfuko  upande  wa  kushoto,  mkanda  inch  2  (ZINGATIA
RANGI YA KITAMBAA KILICHOAMABTANISHWA KWENYE FOMU)

B. Shati 2 nyeupe (TETRONI) mikono MIREFU.

C. Blauzi 2 nyeupe za kuvalia ndani ya shati

D. Viatu jozi 2 vyeusi vya kamba visivyo na visigino virefu

E.  Sweta  rangi  ya  JANI  LA  MGOMBA  yenye  V. upande  wa  mbele  lisilo  na
maandishi au mchoro wowote.

F. Kwa msichana wa kiislamu atavaa HIJABU NYEUPE.

G. Sare za michezo: Bukta 2.na fulana 2 raba na trakisuti 1. rangi NYEUSI

3.0. VIFAA VYAKUJIFUNZIA.

1. Daftari 11 kubwa kaunta books kwaya 2.

2. Kalamu 5 na penseli 3

3. Mkebe 1 kwa ajili ya somo la Hisabati

4. Begi la kubebea madaftari begi liwe imara

5. Rula 1.

6. Fagio la chelewa 1, Ndoo ndogo 1 hivi vifaa ni kwa ajili ya usafi wake binafsi.



4.0 MAHITAJI YA AFYA.

1. Matibabu: Mwanafunzi awe na kadi ya CHF (kadi ya bima ya afya) kwa ajili
ya matibabu yake binfsi, na ikumbukwe kwamba matibabu ya mwanafunzi ni
jukumu la MZAZI shule haitawajibika kwa matibabu ya mwanafunzi shule inatoa
huduma ya kwanza tu.

5.0   SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu na. 25 ya mwaka 1978 na
kama  ilivyorekebishwa  kwa  sheri  na.  10  ya  mwaka  1995.  Aidha  inazingatia
miongozo yote inayotolewa na wizara ya Elimu ambayo inadhamana ya Elimu
Nchini na ofisi ya Raisi TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji wa
Elimu.  Unatakiwa  kuzingatia  mambo  ya  msingi  yafuatayo  ambayo
yatafafanuliwa  kwa  maandishi  na  utapewa  nakala  yako  mara  baada  ya
kuripoti shuleni.

a. Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na
jamii yote kwa ujumla.

b. Mahudhurio mazuri shuleni na katika kila shughuli ndani na nje ya shule
kulingana na ratiba ya shule ni lazima.

c. Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation)
d. Kuwahi  shuleni  na  kufanya  shughuli  za  shule  na  majukumu  mengine

utakayopangiwa na walimu na uongozi wa shule yako.
e. Kufahamu  kwa  usahihi  mipaka  ya  shule  na  kuzingatia  kikamilifu

maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa
uanafunzi wako hapa shuleni

f. Kutunza usafi wa mwili wako binafsi, mavazi yako na mazingira yote ya
shule

g. Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.
h. Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote
i. Kutunza mali za shule na uma wakati wote

5.1.  MAKOSA  YAFUATAYO  YANAWEZA  KUSABABISHA  KUFUKUZWA  AU
KUSIMAMISHWA SHULE.

1. Wizi

2. Uasherati na ushoga



3. Ubakaji

4.  Ulevi  na  matumizi  ya  madawa  ya  kulevya  kama  vile  uvutaji  wa  Bangi,
Cocaine, Mirungi, na Kubeli

5. Kupigana au kupiga mtu yeyote nje au ndani ya shule

6. Kuharibu kwa makusudi mali ya uma.

7. Kudharau Bendera ya Taifa

8. Kuwa mjamzito au kupata mimba

9. Kuowa au kuolewa

10. Kutoa mimba au kumpa mimba mwanafunzi mwenzako

11. Kugoma, Kuchochea na Kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule au jamii/watu

12. Kukataa adhabu kwa makusudi

13. Kuwa na simu ya mkononi au laini ya simu.
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