

**HALMASHAURI YA MJI MAFINGA.**  
**SHULE YA SEKONDARI J.J.MUNGAI**  
**S.L.P 226, SIMU NA. 0755-237-211, 0762-186-070, 0624-200-499 MAFINGA,**  
**TANZANIA.**  
**KUMB. NA. J.J.MSS/K I / 2021 /----- TAREHE -----**

**YAH: MAELEZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA SEKONDARI**  
**J.J.MUNGAI MWAKA 2021**

**MZAZI WA MWANAFUNZI:** .....

**UTANGULIZI:**

- 1.1. Ninayo furaha kukujulisha kuwa umechaguliwa kuingia Kidato cha Kwanza katika shule ya Sekondari J.J.Mungai kwa mwaka 2021.
- 1.2. Shule itafunguliwa **Jumatatu tarehe 04 Januari 2021** na kila mwanafunzi anatakiwa afike tarehe hiyo. Kuchelewa bila sababu kutakupotezea nafasi hiyo.

**2.0 MWANAFUNZI NA MALENGO YAKE KATIKA SHULE HII.**

**KILA MWANAFUNZI KATIKA SHULE HII SHARTI;-**

- Daima awe na **LENGO** lake binafsi.
- Daima awe na **JUHUDI** kubwa ili kufikia lengo lake.
- Daima awe na **NIDHAMU YA KUJITUMA** katika juhudi zake za kufikia lengo hilo.

**3.0 SARE YA SHULE NA VIFAA MUHIMU KWA MATUMIZI YA MWANAFUNZI.**

**3.1 : SARE YA SHULE WAVULANA.**

1. Suruali nyeusi mbili (2) zilizoshonwa kwa heshima, ziwe na malinda mawili na chini zimekunjwa vizuri (yaani ziwe na turn up).
2. Shati nyeupe mbili (2) mikono mirefu.
3. Viatu vya ngozi jozi mbili (2) rangi nyeusi visiwe boots, pia viwe vya Kamba
4. Soksi jozi mbili (2) rangi nyeusi.
5. Tai rangi nyeusi bila maua.
6. Sweta moja light blue (1) bila maandishi.
7. Raba nyeusi pair moja (1) kwa ajili ya sare ya siku ya Ijumaa.
8. Track suit ya kijivu pair moja (1) kwa ajili ya sare ya siku ya ijumaa na fulana kijivu isiyo na maandishi wala picha yoyote.

Nb.1. Sare zote ziwekwe alama kwa ndani kuepuka wizi.

2. Shati na fulana (T-shirt) zitawekwa muhuli wa shule kwa ghalama ya mzazi shilingi 2000/= kwa nguo 1

**3.2 : SARE YA SHULE WASICHANA.**

1. Sketi nyeusi ziwe za rinda box (2) kitambaa kizito ndefu mpaka kwenye kifundo cha mguu.
2. shati mbili (2) nyeupe mikono mirefu.
3. Viatu vya ngozi rangi nyeusi pair mbili (2) visiwe boot, raba au bajaji, pia view vya Kamba.
4. Soksi jozi mbili ndefu (2) rangi nyeupe.
5. Tai rangi nyeusi bila maua.
6. Sweta moja light blue (1) bila maandishi.
7. Raba nyeupe pair moja (1) kwa ajili ya sare ya siku ya ijumaa.
8. Track suit kijivu pair moja (1) kwa ajili ya sare ya siku ya ijumaa na fulana ya round kijivu isiyo na maandishi wala picha yoyote.
  - ❖ Sare zote ziwekwe alama kwa ndani kuepuka wizi.

- ❖ Shati na fulana (T-shirt) zitawekewa muhuli wa shule kwa ghalama ya mzazi shilingii 2000 kwa nguo 1

**4.0: VIFAA VINGINE MUHIMU KWA WOTE.**

1. Madaftari counter book Q3 10. Na daftali za msomi 10 kwa ajili ya mazoezi ya darasani
2. Mathematical set moja (Mkebe).
3. Cheti cha Afya kutoka kwa Daktari : APPENDIX B.
4. English Dictionary itakuwa mali yake.
5. File A4 mbili (02) (Spring file).
6. Picha nne za passport size (piga picha ukiwa umevaa sare ya shule).
7. Nakala moja (1) ya cheti cha kuzaliwa.
8. vifaa vya usafi walau fagio moja

**5.0: MAELEZO MENGINE MUHIMU.**

1. Kila mwanafunzi itamlazimu kujifunza na kujua “**WIMBO WA TAIFA : TAZAMA RAMANI na wimbo wa TANZANIA. NAKUPENDA.**
2. Kila mwanafunzi itamlazimu kufuata sheria zote za shule na taratibu zake. Shule haitamvumilia mwanafunzi yeyote atakayeenda kinyume na sheria za shule zilizopo.
3. Kila mwanafunzi anapaswa kuhudhuria masomo yote kwa wakati uliopangwa bila kubagua na bila kuchelewa.

**NB: KWA WANAFUNZI WA KUTWA GHARAMA ZA CHAKULA NI TSH. 12,000= KWA MWEZI AMBAYO ITATAKIWA KUTOLEWA SHULE INAPOFUNGUA.**

- ❖ Watoto wetu hawaruhusiwi kusuka wawapo shuleni.

**6.0: KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE.**

Kama wewe mzazi na mtoto wako mnakubaliana na masharti tafadhali jazeni kikamilifu **FOMU** zilizoambatanishwa na kurejesha kwa Mkuu wa shule.

1. **APPENDIX A – KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI J.J.MUNGAI.**
2. **APPENDIX B: FOMU YA KUPIMWA AFYA.**

**7.0: MAKOSA YATAKAYOSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE.**

- (i) Wizi.
- (ii) Kutohudhuria masomo kwa Zaidi ya siku 90 bila taarifa / utoro.
- (iii) Kugoma na kuhamasisha mgomo.
- (iv) Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu / walezi na jamii kwa ujumla.
- (v) Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote yule.
- (vii) Kufuga ndevu.
- (viii) Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevyaa.
- (ix) Uvutaji wa sigara.
- (x) Uasherati, uhusiano wa jinsi moja kuo au kuolewa.
- (xi) Kupata ujauzito au kutoa mimba.
- (xii) kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za nchi.

**J.J.MUNGAI SHULE YA SEKONDARI**  
**S.L.P 226, SIMU NA. 0755-237-211 MAFINGA, TANZANIA.**  
**FOMU YA KUPIMWA AFYA.**

Mkuu wa Shule,  
Shule ya Sekondari J.J.Mungai,  
S.L.P 226,  
**MAFINGA.**

DAKTARI.....

HOSPITALI YA .....

S.L.P.....

.....

**YAH: KUPIMWA AFYA MWANAFUNZI**

Tafadhali tunaomba umpime mwanafunzi aliyetajwa hapo juu kwa gharama za Mzazi wake na uthibitisha kama ataweza kumudu masomo ya Sekondari katika shule hii. Ni muhimu apimwe kabla ya kuja hapa, siyo kujaziwa tuu na pia kama ana cheti chochote cha ugonjwa kiletwe ili mototo apewe huduma stahiki (special care)

**NB. MWANAFUNZI HATAPOKELEWA BILA KUPIMWA NA DAKTARI**

**JINA LA MWANAFUNZI.....**

Matokeo ya vipimo vya afya ya mwanafunzi aliyetajwa hapo juu.

- |                        |                               |
|------------------------|-------------------------------|
| 1. Urine .....         | 7. Physical abnormality ..... |
| 2. Stool.....          | 8. ....                       |
| 3. H B .....           | 9. ....                       |
| 4. Pregnancy Test..... | 10.....                       |
| 5. Spleen .....        | 11. ....                      |
| 6. Chest .....         | 12.....                       |

Nathibitisha kuwa mwanafunzi huyu .....

Ataweza / hataweza kumudu masomo ya Sekondari.

.....

**JINA LA DAKTARI**

.....

**SAHIHI**

.....

**CHEO**

## HALMASHAURI YA MJI MAFINGA.

ANWANI .....

.....

.....

TAREHE .....

Mkuu wa shule,  
Shule ya sekondari J.J.Mungai,  
s.l.p 226,  
**MAFINGA.**

### YAH: KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI J.J.MUNGAI.

MWANAFUNZI : .....

KIDATO CHA .....MWAKA .....

1. Mimi .....  
Mzazi /Mlezi wa mwanafunzi aliyetajwa hapo juu, nakiri kuwa nimeelewa maelezo yote (joining instructions) yaliyotolewa na masharti ya FOMU hii APPENDIX A.
2. Nakubali mwanangu aendelee na masomo na nitatekeleza yale yote yanayonihusu kwa wakati wake, kama ilivyoagizwa katika maelezo ya kujiunga na shule.
3. Naahidi kumhudumia mtoto wangu kwa hali na mali ili kufikia malengo yake ya kujiunga na shule hii ambayo ni kuwa .....
4. Naahidi kusimamia nidhamu na maendeleo yake muda wote awapo hapo shuleni.
5. Naahidi kuhudhuria vikao vyote vya shule na wito wowote utakaotoka shuleni

JINA LA MZAZI/ MLEZI.....SAHIHI .....

SIMU NAMBA .....

Mimi .....niliyeomba kwa **HIARI YANGU** kujiunga na shule hii, naahidi kuwa mtiifu kwa sheria za shule, kuwa na nidhamu ya **KUJITUMA**, kusoma kwa **BIDII** na kuwa mfano bora kwa wanafunzi wenzangu ili nifikie **MALENGO** ya kujiunga na shule hii. Tofauti na haya niondolewe shuleni mara moja.

JINA LA MWANAFUNZI ..... SAHIHI .....

# HALMASHAURI YA MJI MAFINGA.

SHULE YA SEKONDARI J.J.MUNGAI

S.L.P 226, SIMU NA. 0755-237-211 MAFINGA, TANZANIA

ORODHA YA VITABU AMBAVYO MWANAFUNZI ANAPASWA KUWA NAVYO.

**N.B: ANUNUE ANGALAU KITABU KIMOJA TU.**

SOMO	AINA YA KITABU	MWANDISHI WA KITABU
CIVICS	CIVICS BOOK 1	INSTATE OF EDUCATION
HISTORY	HISTORY COURSE BOOK 1	B. MASATU
GEOGRAPHY	GEOGRAPHY COURSE BOOK 1	T I E
ENGLISH	ENGLISH FOR SEC. SCHOOL BOOK 1	T I E
KISWAHILI	KISWAHILI KIDATO CHA KWANZA	TAASISI YA ELIMU
CHEMISTRY	LAMBERT	T I E
PHYSICS	1. PHYSICS FOR SEC. SCHOOL BOOK 1 (PRACTICAL) 2. PHYSICS FOR SEC SCHOOL BOOK 1	T I E T I E
BIOLOGY	BIOLOGY FOR SEC. SCHOOL BOOK 1	T I E
BASIC MATHEMATICS	MATHEMATICS COURSE BOOK 1	T I E

**N.B : KITABU HIKI KITAKUWA MALI YAKE BINAFSI KWA  
MATUMIZI YAKE BINAFSI.**