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YAH: MAAGIZO YA MWANAFUNZI ANAYEJIUNGA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA
SEKONDARI KINYANAMBO MWAKA 2021

Ninayo furaha kukuarifu na kukupongeza kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza
katika Shule ya Sekondari Kinyanambo mwaka 2021.Hongera sana!!

Shule itafunguliwa tarehe 11/1/2021 saa moja kamili asubuhi.

Tuna imani kuwa wakati wote utakaokaa Kinyanambo Sekondari utakuwa tayari kupokea , kujifunza,
kutii sheria za shule, kutekeleza maagizo na taratibu za shule.

Shule ya Sekondari Kinyanambo ni ya Kutwa.
A. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII

Shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya Mwaka 1978. Aidha inazingatia

miongozo yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini. Unatakiwa kuzingatia mambo

ya msingi yafuatayo ambayo yamefafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara baada ya
~ kuriporti shuleni.

1. Heshima kwa viongozi, wazazi, walimu na wafanyakazi wasio walimu, wanafunzi wengine na
jamii kwa ujumla ni jambo la lazima.

2. Mahudhurio mazuri katika shughuli zote ndani na nje ya shule ni muhimu.
Kutimiza kwa makini maandalio ya jioni kwa kujisomea na kumaliza kazi ulizopewa na walimu.
Kufahamu mipaka ya Shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje
ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
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Kufanya usafi wa mwnh na mazingira ya shule.

Kujituma katika kazi zote ndani na nje 'ya darasa pamoja na kutunza mali zote za umma.

Mfano majengo,vntabu,
Kuvaa Sare ya Shule wakati wote uwapo shuleni kwa ku

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.

madawati, ndoo na vifaa vingine vyote vya shule.
fuata taratibu za shule.

MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA SHULE
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. Kupata mimba kwa msichana na kusababisha mimba ndani na nje ya shule

Wizi

Uasherati, ubakaji na Ushoga

Ulevi na madawa ya kulevya

Uvutaji bangi

Makosa ya jinai

Kupigana au kupiga

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
Kudharau Bendera ya Taifa

Kuoa au kuolewa !
kwa wavulana

. Kutoa mimba
. Kugoma, Kuchochea, na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa shule au wa watu

wengine
Kukataa adhabu kwa makusudi.

Kuwa na simu ya Mkononi.
Kukutwa kwenye nyumba za starehe kama disco, bar, na nyumba za kulala wageni.

MAHITAJI KWA WANAFUNZI WOTE WAVULANA NA WASICHANA

Masharti/ blauzi nyeupe yenye mikono mirefu aina ya tetroni mawili (2).

Viatu vya ngozi vyeusi vyenye kamba na vyenye visigino vifupi jozi mbili (2).

Soksi ndefu r'aﬁgi nyeupe jozi mbili (2) kwa wasichana na nyeusi kwa wavulana.

Suruali mbili (2) kwa wavulana na ishonwe mshono wa heshima siyo kimodo na iwe na
mfuko mmo;a nyuma siyo miwili na sketi mbili kwa wasichana zenye malinda madogo
madogo na ivuke magoti (ifunike soksi) yasiwe malinda sita. Rangi ni kijani ya mgomba
pamoja na tai ndefu ya kijani ya mgomba kwa wavulana na wasichana.

5. Kwa wasichana waislamu watashona hijabu na suruali ya heshima ambayo rangi ni kijani

B

ya mgomba na “hijabu nyeupe.
6. Nguo za michezo ni Bukta ya rangi ya blue yenye mistari myeupe na t-shirt za njano kwa

wavulana na wasichana pamoja na raba za michezo rangi nyeusi zenye kamba.
7. Sweta Rangi ya kijani ya Mgomba kwani hatutaruhusu kuvaa koti au sweta ya rangi
nyingine muda wote atakaokuwepo shuleni.
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8. Aje na truck sut za blue zenye mistari myeupe isiyokuwa na kamba miguuni na t-shirt ya

njano hiyo itakuwa sare ya siku ya ijumaa ni lazima.

C. MAHITAJI MENGINE

1. Aje na cheti cha kuzaliwa. (kivuli)

2. Daftari Kubwa Counter book kumi na tano (15) na daftari zilizoandikwa msomi kumi na
moja (11).
Kalamu za wino sita (6), pensel tatu |(3), na mathematical set moja (1)
Vitabu vyakujisomea vya masomo mbalimbali ni vizuri akawa navyo ni vya kwake binafsi.
Mwanafunzi atatakiwa kupata chakula cha mchana shuleni, mchanganuo wa bajeti ya
chakula kwa mwanafunzi umeambatishwa ambao wazazi waliukubali kwenye kikao cha
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wazazi na viongozi wa bodi ya shule
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Mwanafunzi anapo riporti shuleni aje na mzazi wake au mlezi, akija bila mzazi
hatapokelewa.

Mwanafunzi aje na fomu zilizoambatisha zikiwa zimejazwa, fomu hizo ni:

1. Fomu ya maelezo ya daktari (Medical certificate)

2. Fomu ya kukubali nafasi aliyopewa na kujieleza mambo binafsi (Kiambatishi A)

Tunaomba mwanafunzi akamilishe maagizo yote hapo juu ili aweze kupokelewa na
kuwa na amani katika masomo yake awapo shuleni na tunaomba wazazi muwe

wawazi kwa mwanafunzi mwenye matatizo ya afya ili tuweze kuwa jirani naye na

kumpa ushauri kwa ukaribu zaidi.
SHULE ITAFUNGULIWA TAREHE 11/1/2021

KARIBU SANA KINYANAMBO SEKONDARI

E.G. NDOKOLE
MKUU WA SHULE
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HALMASHAURI YA MJI MAFINGA

SHULE YA SEKONDARI KINYANAMBO
UCHANGIAJI WA CHAKULA CHA MCHANA KWA WANAFUNZI KUANZIA JANUARI 2021,

UCHANGIAT CHAKULA KWA KILA NMWANAFUNZI KWA KIDATO CHA KWANZA NA CHA TATU
Wanafunzi wa kidato cha kwanza na cha tatu watakuja na vyakula na fedha tas limu kwa mwika
mzima kama ifuatavyo:
L. Unga wa Mahindi kilo arobaini (40}
2. Maharage kilo ishirini na tano ( 25kg)
* 3. Mchele kilo kumi na tatu (13kg)

4 Fedha taslimu arobaini na tano «Ifu tu. (45,000/=)

VIEAA HIVYO UTALETA KWA AWAMU NNE;

1/January 2020:
e Unga 11kg
e Maharage 7kg
» Mchele 4kg
o Fedha taslimu 15,000/=

11 April 2020
o Unga 11lkg
o Maharage 7kg
¢ Mchele 4kg
» Fedha taslimu 10,000/=

i/ Julaif2020
e Unga9kg

e Maharage b6kg
o Mchele 3kg
o Fedha taslimu 10,000/=

1/0ktoba /2020
e Unga 9kg
e Maharage 5kg
o Mchele 2kg
o Fedha taslimu 10,000/=
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PRESIDENT’S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT
MAFINGA TOWN COUNCIL
KINYANAMBO SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM

(To be completed by a medical officer in respect of all form one entrant)

SEUAENTS fUIl NAME.reuvtuuusirisaressesssssssnnsnasssassassussesssesessonsssoessssssassesssssessssesessossosssmssmsessmmses mmeesenses e seeses s se s
Ageyears, SEXuuiiiarisreunsinnanstiennt st s s srans e e e e snn g anener s
BIOOM COUNT (RO ANA WHIte).....ovuvvvransurussssssssssessssssssssesssssessssssssssessessesseesessessessesssssseseeseeeeee e eesses e
SEOOL EXBMINGON......oosvrs s sssee e insssesssassns s ssssssmeneeeesesesssssssssssossssassossssses oo sossossos e ee s e ees e WL

LI 0 e e e S

Eye Test

-----------------
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Urine for Plamotest....................

Test for pregnancy (for girls only)........couvenann...

ADDITIONAL INFORMATION

(If any) e.g physical defects, Impartment e.g Infections, chronic or family disease etc)

I certify that the above is fit pursue studies in Secondary Education

Station.......ueeresen.n . ; .................Signature...............

D ate b L o e ...............Designation.................... SSEis s havereaes i)
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KIAMBATISHI A

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI MAFINGA

.
--------------------------------------------------------------------------

MKUU WA SHULE

SHULE YA SEKONDARI KINYANAMBO
SH B

MAFINGA

YAH: KUKUBALI KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA KATIKA SHULE YA SEKONDARI KINYANAMBO.

JINA LA MWANAFUNZI “
L e R e TAREHE o i secinss
weneeennMZazi/mlezi wa mwanafunzi aliyetajwa hapo
juu nakiri kuwa nimeyaelewa maelezo yote yaliyotolewa na masharti ya fomu hii.
2. Nakubali kuchangia mchango wa chakula kwa wakati kam
suala la kupata chakula mwanafunzi shuleni ni la lazima.
3. Nakubali mwanangu ajiunge na shule hii na
kwa wakati wake kama ilivyoagizwa kwenye
4. Naahidi kumhudumia mtoto wangu kwa hali
yake ya kujiunga na shule hii.

Naahidi kusimamia nidhamu yake wakati wote atakapokuwa kwenye shule hii.

a walivyokubaliana wazazi wenzangu kuwa

nitatekeleza yale yote yanayonihusu kama mzazi / mlezi
maelekezo ya kujiunga na shule hii.

na mali kwa uwezo wangu wote lj kufanikisha malengo

JINA LA MZAZI / MLEZISAHIHITAREHE
ANWANI YA MZAZI / MLEZI

NAMBAYA SINIU b L Tttt bttt kbt nssinsspassnns

-----------------------------------------------------------------------------------------------------
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