
 
 

RATIBA YA KAZI YA MHE. MKUU WA MKOA KWA MWEZI MEI, 2019 MKOA WA 
IRINGA 

TAREHE TUKIO MAHALI MUDA MUHUSIKA 

 
1.5.2019 

MGENI RASMI SHEREHE ZA MEI 
MOSI  

KILOLO  RC 

 KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI MANISPAA - 
IPOGOLO 

7:00 MCHANA RC 

2.5.2019 KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI 
KILOLO 

KILOLO - ILULA 4:00 – 9:30 RC 

3.5.2019 KUSIKILIZA KERO ZA WANANCHI 
KILOLO 

KILOLO- KIJIJI 
CHA KILOLO 

4:00 – 9:30 RC 

4.5.2019 JUMAMOSI MAPUMZIKO YA WIKI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

5.5.2019 JUMAPILI MAPUMZIKO YA WIKI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

6.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKOA  RC 

7.5.2019 UFUNGUZI WA BARAZA LA 
WAFANYAKAZI CHUO KIKUU 
HURIA 

CHUO KIKUU 
HURIA 

3:00 – 4:00 RC 

KIKAO NA WATENDAJI WA KATA, 
TARAFA, WAKUU WA IDARA 
MBALIMBALI, DCs  NA 
WAKURUGENZI WOTE 
 

UKUMBI WA 
KICHANGANI 

4:15 – 7:00 RC 

8.5.2019 UFUNGUZI WA SOKO LA MADINI SIASA NI 
KILIMO 

3:00 -12:00 RC 

9.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKUU 
WA MKOA 

1:30 -9:30 RC 

10.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKOA  
1:30 – 9:30 

RC 

11.5.2019 MAPUMZIKO    

12.5.2019 JUMAPILI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

13.5.2019 MKUTANO WA BARAZA  MAALUM 
LA MADIWANI LA KUJADILI 
TAARIFA YA CAG YA 2017/2018 

IDC 4.00 – 9.30 RC 

14.5.2019 KAZI ZA OFISI IRINGA 1:30 -9:30 RC 

15.5.2019 KIKAO NA VIONGOZI WA CHAMA 
CHA WAANDISHI WA HABARI 

OFISI YA MKOA 1.30 – 9.30 RC 

16.5.2019 KAMATI YA USIMAMIZI NA 
UDHIBITI WA  
MAPATO/MATUMIZI YA MKOA 

IRINGA 3:00 -9:30 RC 

17.5.2019 FUTARI ILIYOANDALIWA NA 

BENKI YA NMB 
 12:00 - 07:00 RC 

18.5.2019 JUMAMOSI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

19.5.2019 JUMAPILI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

20.5.2019 UZINDUZI WA KAMATI YA 
WALEMAVU YA MKOA 

OFISI YA MKOA 4:00 – 7:30 RC 

21.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKOA 1.30 – 9.30 RC 

22.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKUU 
WA MKOA 

1:30 - 9:30 RC 

     



 
 

23.5.2019 MKUTANO WA BARAZA LA 
MADIWANI KUJADILI TAARIFA YA 
CAG YA 2017/2018 

HALMASHAURI 
YA MJI 
MAFINGA 

3:00 -9:30 RC 

24.5.2019 MKUTANO WA BARAZA LA 
MADIWANI KUJADILI TAARIFA YA 
CAG YA 2017/2018 

MANISPAA  1.30 – 9.30 RC 

25.5.2019 JUMAMOSI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

26.5.2019 JUMAPILI IRINGA SIKU YA 
MAPUMZIKO 

RC 

27.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKUU 
WA MKOA 

1:30 -9:30 RC 

28.5.2019 KAZI ZA OFISI OFISI YA MKUU 
WA MKOA 

1:30 -9:30 DC 

29.5.2019 MKUTANO WA BARAZA LA 
MADIWANI KUJADILI TAARIFA YA 
CAG YA 2017/2018 

HALMASHAURI 
YA WILAYA 
MUFINDI 

3:30 -9:30 RC 

30.5.2019 KUU OFISI YA MKOA 1.30 – 9.30 RC 

31.5.2019 MKUTANO WA BARAZA LA 
MADIWANI KUJADILI TAARIFA YA 
CAG YA 2017/2018 

KILOLO 3:30 -9:30 RC 

 

 


