

RATIBA YA KAZI YA MHE. MKUU WA MKOA MWEZI APRIL, 2019

TAREHE	MAHALI	SHUGHULI
01/04/2019	OFISI YA MKUU WA MKOA	• SHUGHULI ZA OFISI
02/04/2019	SONGWE	• SHEREHE ZA KUWASHA MWENGE
03/04/2019	MUFINDI	• KUSHIRIKI MKUTANO WA WADAU WA ZAO LA CHAI MUFINDI
04/04/2019	MUFINDI	• ZIARA YA KUKAGUA MIRADI YA UNICEF • KIKAO NA NMB
05/04/2019	DODOMA	• KIKAO CHA WADAU WA KAHAWA
06/04/2019	OFISI YA MKUU WA MKOA	• SHUGHULI ZA OFISI
08/04/2019	OFISI YA MKUU WA MKOA	• UNICEF KIKAO
09/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• MGENI RASMI MAONESHU YA UTAFITI CHUO KIKUU MKWAWA
10/04/2019		
11/04/2019		
12/04/2019	KILOLO	• KUTATUA MIGOGORO YA ARDHI
15/04/2019	KILOLO	• KUTATUA MIGOGORO YA ARDHI
16/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• KUTATUA MIGOGORO YA ARDHI
17/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• KUTATUA MIGOGORO YA ARDHI
18/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• MGENI RASMI ZOEZI LA UCHANGIAJI DAMU
19/04/2019	HIFADHI YA RUAHA	• KIKAO CHA TATHIMINI YA SHUGHULI ZA MKOA
20/04/2019	HIFADHI YA RUAHA	• KIKAO CHA TATHIMINI YA SHUGHULI ZA MKOA
21/04/2019		• PASAKA
22/04/2019		• PASAKA
23/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• KUSHIRIKI WIKI YA CHANJO
24/04/2019	KILOLO	• KUSHIRIKI SHEREHE YA MIAKA 10 YA KITUO CHA AMANI ORHANAGE NA KUTEMBELEA MRADI WA FARM FOR FUTURE
25/04/2019	OFISI YA MKUU WA MKOA	• KIKAO CHA MAADILI - MAHAKAMA
26/04/2019		• MUUNGANO DAY
27/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• KIKAO NA AFISA TARIFA, WATENDAJI WA KATA NA MITAA
29/04/2019	MANISPAA YA IRINGA	• ZIARA MKWAWA UNIVERSITY
30/04/2019	OFISI YA MKUU WA MKOA	• KIKAO KUU