

**DODOMA INSTITUTE OF DEVELOPMENT AND ENTREPRENEURSHIP
STUDIES-DIDES
REG/BTP/085P**

Tunawatangazia nafasi za masomo kwa mwaka 2018/2019 kwa ngazi ya Cheti na Astashada/Diploma katika:-

- Maendeleo ya Jamii na Usimamizi wa Miradi (Community Development with Project Planning)

Mwombaji wa kozi awe na ufaulu usiopungua D nne au Cheti cha VETA NVA daraja la III kwa fani yoyote.

Pia tunatoa fani zifuatazo chini ya VETA

- Mafunzo ya Teknolojia katika Mfumo wa Mawasiliano na Computa (Information Communication Technology)
- Mafunzo ya Uhazili na Computa (Secretarial and Computer Studies)
- Wasimamizi wasaidizi wa Biashara (Business Operations Assistant course)

Mwombaji awe amemaliza kidato cha nne, muda wa masomo ni miaka miwili

Mwanafunzi ataweza kuendelea na masomo yaliyo chini ya NACTE baada ya kuhitimu masomo yake.

Chuo pia kinatoa kozi fupi za miezi mitatu ambazo ni:-

- Mafunzo ya Computa (Computer Application);
- Mafunzo ya Uongozi (Leadership);
- Uandishi wa Miradi (Project Write-Up);
- SPSS na Uandikaji wa repoti (SPSS and Report Writing).

Fomu zinapatikana kwenye ofisi zetu au pakua www.dides.ac.tz natuma maombi kupitia didesvet@gmail.com Chuo kipo Manispaa ya Dodoma, 2Km kutoka Stand za Nanenane-Nzuguni (Ulizia DIDES/Chuo Kipya). Tunao walimu wazoefu na Ada zetu ni nafuu sana na unalipa kwa awamu. Piga 0752 409 561 au 0713815680 kwa maelekezo zaidi

MafanikioYako, MalengoYetu

**DODOMA INSTITUTE OF DEVELOPMENT AND ENTREPRENEURSHIP
STUDIES- DIDES
REG/BTP/085P**

Tunawatangazia nafasi za masomo kwa mwaka 2018/2019 kwa ngazi ya Cheti na Astashada/Diploma katika:-

- Maendeleo ya Jamii na Usimamizi wa Miradi (Community Development with Project Planning)

Mwombaji wa kozi awe na ufaulu usiopungua D nne au Cheti cha VETA NVA daraja la III kwa fani zote.

Pia tunatoa fani zifuatazo chini ya VETA

- Mafunzo ya Teknolojia katika Mfumo wa Mawasiliano na Computa (Information Communication Technology)
- Mafunzo ya Uhazili na Computa (Secretarial and Computer Studies)
- Wasimamizi wasaidizi wa Biashara (Business Operations Assistant course)

Mwombaji awe amemaliza kidato cha nne, muda wa masomo ni miaka miwili

Mwanafunzi ataweza kuendelea na masomo yaliyo chini ya NACTE baada ya kuhitimu masomo yake.

Chuo pia kinatoa kozi fupi za miezi mitatu ambazo ni:-

- Mafunzo ya Computa (Computer Application);
- Mafunzo ya Uongozi (Leadership);
- Uandishi wa Miradi (Project Write-Up);
- SPSS na Uandikaji wa repoti (SPSS and Report Writing).

Fomu zinapatikana kwenye ofisi zetu au pakua www.dides.ac.tz natuma maombi kupitia didesvet@gmail.com. Chuo kipo Manispaa ya Dodoma, 2Km kutoka Stand za Nanenane-Nzuguni (Ulizia DIDES/Chuo Kipya). Tunao walimu wazoefu na Ada zetu ni nafuu sana na unalipa kwa awamu. Piga 0752 409 561 au 0713815680 kwa maelekezo zaidi

MafanikioYako, MalengoYetu