

OR-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MUFINDI

KIBAO SEKONDARI,

S.L.P 26,

MUFINDI.

SIMU:0766265389

Barua pepe: kibaosec1994@gmail.c

Kumb. Na. HW/MUF/S0515/JO/-----

Jina la Mwanafunzi.....

S.L.P.....

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARY KIBAO
WILAYA YA MUFINDI MKOA WA IRINGA MWAKA 2021**

1.0. UTANGULIZI

Ninafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga **kidato cha kwanza** katika shule hii Mwaka 2021 Shule ya Sekondari Kibao ipo umbali wa **kilometa 45 kusini mwa mji wa Mafinga**. Usafiri wa gari (Noah) unapatikana katika kituo cha basi cha Mafinga. Nauli ni sh **5000/=**.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza rasmi tarehe 11/01/2021.

1.1 Shule ya Sekondari Kibao ni shule ya mchanganyiko na kutwa (day).

2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA:

2.1 SARE ZA SHULE:

a) WAVULANA

- ✓ Suruali mbili(2)(vitambaa vimeambatanishwa);
 - Kaki moja(01)
 - Kijani moja(01)
- ✓ Mashati mawili(2) meupe mikono mirefu
- ✓ Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na Kamba jozi mbili(2)

- ✓ Soksi nyeusi jozi mbili
- ✓ Sweta la kijani mikono mirefu lenye "V" Mbele.

b) **WASICHANA**

- ✓ Sketi mbili ndefu(vitambaa vimeambatanishwa)
 - Kaki moja(01)
 - Kijani moja(01)
- ✓ Blauzi/Shati mbili (2) nyeupe mikono mirefu.
- ✓ Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na Kamba jozi mbili (2)
- ✓ Soksi nyeupe jozi mbili
- ✓ Sweta la kijani mikono mirefu lenye "V" Mbele.

c) Sare za michezo kwa shule hii ni Track-**suti nyeusi yenye mistari nyeupe jozi moja (1)** kwa wasichana na wavulana.

2.2 **VIFAA VYA KUJIFUNZIA:**

Mwanafunzi anatakiwa aje na daftari (counter book) tisa (9) na daftari ndogo moja kwaajili ya mafunzo elekezi (Orientation course), kalamu na mkebe mmoja (mathematical set)

KARIBUNI SANA KIBAO SEKONDRI

FOMU YA TAARIFA YA MWANAFUNZI

Jina lilioandikishwa.....
Majina mengine yanayotumiwa.....
Tarehe ya kuzaliwa.....
Mahali alipozaliwa: Kijiji.....Kata.....
Tarafa.....Wilaya.....
Jina la Baba.....Yu hai/amefariki.....
Jina la Mama.....Yu hai/amefariki.....
Mama ana watoto wangapi.....wakike.....wakiume.....
Wewe ni mtoto wa ngapi kwa mama.....
Makazi yako kwa sasa: kijiji.....Kata.....
TarafaWilaya
Anwani
Jina la atakayegharamia mahitaji shuleni
Uhusiano wake kwako.....
Kazi yake.....
Anwani yake.....
Shule uliyotoka
Kidato ulichopokelewa kujiunga.....
Kukiwa na tatizo taarifa ipelekwe kwa.....
Anwani yake.....
Uhusiano wenu.....
Sahihi ya mwanafunzi.....tarehe.....

MKATABA WA MWANAFUNZI

Mimi.....nakubali kupokea nafasi
niliyopewa katika shule hii ya kibao Sekondari.
Naahidi kuwa nitahudhuria shule na vipindi vyote ndani na nje kama inavyohitajika, nitatii sharia
na kanuni za shule kwa nidhamu na uaminifu wa hali ya juu, nitashirikiana na wanafunzi
wenzangu, walimu, wazazi na jamii kuinua taaluma na kudumisha elimu bora.
Vitendo vyote viovu ndani na nje ya shule kwangu ni mwiko.
Jina.....sahihi.....tarehe.....

TAMKO LA MZAZI

Mimi.....ambaye ni mzazi/mlezi wa
mwanafunzi..... Nakiri kusoma na kuyaelewa maagizo,
sheria na kanuni za shule na kukubali mwanangu ajiunge na shule ya sekondari Kibao. Naahidi
kuwa nitatumia uwezo wangu wote kumpa/kumgharamia mahitaji yote yanayotakiwa kwa
muda mwafaka ili kumjengea mazingira mazuri kwa kupata Elimu bora.

Natambua kuwa kutogharamia mahitaji na kutotoa ushirikiano katika kufuatilia mwenendo na
maendeleo ya mwanangu ni kukiuka wajibu wangu. Sipo tayari kuwa sababu ya usumbufu na
maendeleo duni ya mwanangu.

Jina.....Sahihi.....tarehe.....

3.0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria Na.25 ya mwaka 1978 na kama ilivyorekebisha kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara ya Elimu, Sayansi Teknolojia na Ufundi, yenye dhamana ya Elimu nchini na Ofisi ya Rais Tamisemi yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji wa Elimu.

3.1 Unatakiwa kuzingatia mambo muhimu yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala

- a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla
- b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya shule ni lazima,
- c) Kushiriki kwa umakini kufanya maandalio ya jioni
- d) Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa
- e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.
- f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule
- g) Kuvaa sare ya shule wakati wote unapotakiwa
- h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na
- i) Kutunza mali za umma

3.2 makosa yafuatayo yanaweza kusababisha mwanafunzi kufukuzwa au kusimamishwa shule

- a) Wizi
- b) Uasherati na Ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji Bangi, Cocaine, Mirungi, Kubeli nk
- e) Kupiga au kupigana
- f) Kuharibu kwa makusudi mali za umma
- g) Kudharau Bendera ya Taifa
- h) Kupata mimba
- i) Kuoau au kuolewa
- j) Kutoa mimba
- k) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga Amani na Usalama wa shule au Watu.
- l) Kukataa adhabu kwa makusudi
- m) Kuwa na simu ya mkononi

MEDICAL EXAMINATION FORM

KIBAO SECONDARY SCHOOL,
P. O. BOX 26,
MUFINDI.

DATE.....

THE MEDICAL OFFICER,

.....

RE: MEDICAL EXAMINATION IN RESPECT OF.....

I would be very grateful if you would kindly examine the above named student as his/her fitness for admission to school as a day secondary school Education under the item listed below:

.....

Head of school

Examine and certify the following items

1. EARS.....
2. EYES.....
3. BLOOD COUNT.....
4. S. T. D.....
5. SPLEEN.....
6. CHEST.....
7. TYPHOID.....
8. STOOL.....
9. URINE.....
10. T. B.....
11. PREGNANCE.....
12. Any physical/mental defects or impairment identified.....
13. Any additional comments.....

I have examined the above named student and certify his/her fit/unfit for admission to pursue secondary

.....

MEDICAL OFFICER'S SIGN & STAMP

.....

DATE