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1.0

2.0

YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARILUNDAMATWE
WILAYA YA KILOLO MKOA WA IRINGA- MWAKA 2021

UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha KWANZA Katika
shule hii mwaka 2021,Shule ya Sekondari LUNDAMATWE Ipo umbali wa km
20kaskazini/mashariki/magharibi/kusini mji mkuu wa Mkoa wa IRINGA Halmashaur ya
WILAYA YA KILOLO.

Mhula wa kwanza wa masomo unaanza Tarehe 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni
kuanzia Tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni Tarehe 16/01/2021 (ndani ya siku
sita.)

SARE ZA SHULE
a) WAVULANA: :

(i} Suruali 2 rangi KAHAWIA[BROWN]mshono: chini upana inch 18 wenye
mkunjo,yenye marinda mawili juu ya mifuko ya mbele na mfuko wa nyuma
usiwe na zipu.Mkanda wa suruali upana inch 2 wenye Luksi{zingatia rangi ya
kitambaa kilichoambatanishwa)

(ii) Mashati 2 meupe (tetroniimikono MIFUPL

(iii) Viatu jozi 2 vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu.

(iv)  Soksijozi 2 au zaidi rangi NYEUSI

(v) Sweta rangi ya BLUUyenye( V) upande wa mbele isiyo na maandishi/mchoro.

(vij  Mkanda mweusi usiwe na nembo yoyote.

(vij  Sare za michezo: bukta moja na fulana yake, raba na TRAKISUTI rangi BLUE
YENYE MKANDA MWEUPE(MTELEZO)



b) WASICHANA:

i) Sketi 2 ndefu zinazovuka magoti  rangi ya KAHAWIAMshono: marinda 8 ya
kupanga yenye mfuko upande wa kushoto, mkanda inch 2 (zingatia rangi ya
kitambaa kihoambatanishwa )

i) Shati(blauzi) 2 nyeupe (tetroni) mikono MIFUPI

i) Viatu jozi mbili vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu.

iv) Soksi ndefu jozi 2 au zaidi rangi NYEUPE

V) Sweta rangi ya BLUE yenye (V) upande wa mbele lisilo na maandishi/mchoro

Vi) Hijabu(Nyeupe).

vii) Sare za michezo: raba na TRAKISUTI rangi PINK YENYE MKANDA MWEUPE
(MTELEZO)

NB.Zingatia rangi na mshono wa sare za shule.
3.0VIFAA VYA KUJIFUNZIA:

i) Daftari 16 kaunta books kwaya 2

i) Kalamu 10 na penseli 05

i) Mkebe 1 wa hesabu

iv) Begi la kubebea daftari

v) Rula

vi) Kamusi 1 ya kingereza (Student dictionary).

4.0 MAHITAJI YA KIBINADAMU
i) MATIBABU: mwanafunzi aje na kadi ya C H F (kadi ya Bima ya afya) kwa gjili ya
Matibabu, ikumbukwe kuwa jukumu la matibabu ni la mzazi.



5.0 SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HIi:

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolea na Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya Elimu nchini na
Ofisi ya Rais - TAMISEM!I yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshaji Elimu.Unatakiwa
kuzingatia mambo ya msingi yofuatayo ambayo yatafafanuliwa  kwa maandishi na
utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni:-

a) Heshima kwa viongozi wazazi,wafanya kazi wote,wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.

b) Mahudhurioc mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya Shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.

c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni{preparation).

d} Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

f) Kutunza usafi wa mwili,mavazi na mazingira ya shule.

g} Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.

h) Kuzingatia ratfiba ya shule wakati wote na

i) Kutunza mali za umma.

5.1 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE:

a) Wiz
b) uasherati na ushoga.
c) Ubakaiji.
d) ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutdiji Bangi, Cocaine, Mirungi
na Kubeli.
e) Kupigana au kupiga.
f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
a) Kudharau Bendera ya Taifa.
h) Kuwa mjamzito/Kupata Mimba.
i) Kuoa au Kuolewa.

) Kutoa mimba.
k) Kugoma,Kuchochea na Kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule au watu.
l) Kukataa adhabu kwa makusudi.
m)Kuwa na simu ya mkononi.
KARIBU SANA KATIKA SHULE Hil




KILOLO DISTRICT COUNCIL
FORM FOR MEDICAL EXAMINATION
LUNDAMATWE SECONDARY SCHOOL
P.OBOX 114 MAIOMBE.

To be compleled by Medical Officer in respect of all form oneeniranis
Full Name
Age ...coore..YOTIS. GEN icvcrsararcrsnrasnarraresarsas
Blood count {red and white)
Stool examinaiion
Urine analysis
Syphilis test
Eve tesl
TR IESE .covrineiimmecrrissnrnnaananareesavensace
Ears
CREST .ocerveerrrrmrerssesssssssassmanssansssssaness s s R AR e s AR RO e eR e b R ERS
Spieen
Abdomen

i}i 1‘ l...d-vo-wl-'a.----lvotvti|o---uqu-cohc-svoinl-inlo-ntolntc-lt-n--ouri--oa.l-tnc.-.-voab;-cvlcll-oveqi.lnhv:lccnq--uic-tuo-

ADDITION INFORMATION eg physical or chronicle of family disease, 00 .uiiiiesiininneonsn

t.‘ltul.o.il!-1.‘--v-ot90-a-ooar--u-‘ctoau'ti.lq-rdfci'ioos¢"ic ----- :.---o..-.-...u---oQ¢n---o.---om----.o.e-s.a.o--o;oa--ou----u

| cedify that the above is fit to pursue studies.
LT - e
DeSIgNAHION .ooivercecriarasssssrnesienssmssnsie
Section .....

DO iveseisrssnevaspasnsnsesrannsnsossmsssssraomssasers

NOTE: Pupils, You must bring the complete form when you come to school.Pupils without
cerlificate of physical fiiness wili not be accepted.
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HEADMISTRESS




