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YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI SELEBU
WILAYA YA KILOLO MKOA WA IRINGA- MWAKA 2021

1.0 UTANGULIZI
Ninafurahi  kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha KWANZA Katika
shule hii mwaka 2021,Shule ya Sekondari SELEBU Ipo umbali wa km 110 kutoka makao
makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo.
Mhula wa kwanza wa masomo unaanza Tarehe 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni
kuanzia Tarehe 11/01/2021 na mwisho wa kuripoti ni Tarehe 16/01/2021.

2.0 SARE ZA SHULE
a) WAVULANA:

(i) Suruali 2 rangi NYEUSI mshono: chini upana inch 18 wenye mkunjo,yenye
marinda mawili juu ya mifuko ya mbele na mfuko wa nyuma usiwe na
Zipu.Mkanda wa suruali upana inch 2 wenye Ruksi)

i) Mashati 2 meupe (tetroni)jmikono MIFUPL.

iif) Viatu jozi 2 vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu.

iv) Soksi jozi 2 au zaidi rangi NYEUSI

V) Sweta rangi ya BLUU yenye( V) upande wa mbele isiyo na maandishi/mchoro.

Vi) Mkanda mweusi usiwe na nembo yoyote.

vii)  Sare za michezo: bukta moja na fulana yake, raba na TRAKISUTI rangi BLUE
YENYE MKANDA MWEUPE(MTELEZO)



b) WASICHANA:

i) Sketi 2 ndefu Zenye kufunika soksi  rangi ya NYEUSI Mshono: marinda 8 ya
kupanga yenye mfuko upande wa kushoto, mkanda inch 2 (zingatia rangi ya
kitambaa kihoambatanishwa )

ii) Shati (blauzi) 2 nyeupe (tefroni) mikono MIFUPI

i) Viatu jozi mbili vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu.

iv) Soksi ndefu jozi 2 au zaidi rangi NYEUPE

v) Sweia rangi ya BLUE yenye (V) upande wa mbele lisilo na maandishi/mchoro
vi) Hijabu(Nyeupe).
vii) Sare za michezo: Bukta moja flana yake raba na TRAKISUTI moja rangi ya blue

YENYE MKANDA MWEUPE (MTELEZO)

NB.Zingatia rangi na mshono wa sare za shule.
3.0 VIFAA VYA KUJIFUNZIA:

i) Daftari 16 kaunta books kwaya 2
ii) Kalamu 10 na penseli 05

i) Mkebe 1 wa hesabu

iv) Begila kubebea daftari

v) Rula

4.0 MAHITAJI YA KIBINADAMU

i) MATIBABU: mwanafunzi gje na kadiya C H F (kadi ya Bima ya afya) kwa dijili ya
Matibabu, ikumbukwe kuwa jukumu la matibabu ni la mzazi.

Shule incaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na.25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na.10 ya mwaka 1995. Aidha inazingatia miongozo yote
inayotolea na Wizara ya Eimu na Mafunzo ya Ufundi, yenye dhamana ya Elimu nchini na
Ofisi ya Rais - TAMISEMI yenye jukumu la Usimamizi na Uendeshagji Elimu.Unatakiwa
kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa  kwa maandishi na
utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni:-

a) Heshima kwa viongozi ,wazazi,wafanya kazi wotewanafunzi wengine na jamii kwa
ujumia ni jombo la lazima.

b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya Shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.

c} Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni{preparation).

d) Kuwahi katika shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

e} Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

f)  Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

g) Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.

h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote na

i}  Kutunza mali za umma.



5.1 MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE:

a) Wizi.
b) uvasherati na ushoga.
&) Ubakaiji.
d) ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji Bangi, Cocaine, Mirungi
na Kubeli.
e) Kupigana au kupiga.
f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.
a) Kudharau Bendera ya Taifa.
h) Kuwa mjamzito/Kupata Mimba.

i) Kuoa au Kuolewa.
j) Kutoa mimba.
k) Kugoma,Kuchochea na Kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama
wa shule au watu.
) Kukataa adhabu kwa makusudii.
m) Kuwad na simu ya mkononi.

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII

——

FERDINAND.M.MWANYIKA
MKUU WA SHULE

HEADMASTER
SELERU SECONDARY SCHOOL
IRING A



KILOLO DISTRICT COUNCIL
SELEBU SECONDARY SCHOOL
P.O BOX 177, MAZOMBE.

FORM FOR MEDICAL EXAMINATION

To be completed by Medical Officer in respect of all form one entrants
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| certify that the above is fit to pursue studies.
(o} (o} (1] (- R R )
Deslgnallon s e
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NOTE: Pupils, You must bring the complete form when you come to school.Pupils without
certificate of physical fitness will not be accepte

............. .
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