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UTANGULIZI:

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza
katika shule hii mwaka 2021. Shule ya Sekondari Udekwa iko umbali wa KM 60
kutoka mji mdogo wa Ilula ulio kwenye barabara ya Dar es salaam - Mbeya.
Usafiri wa basi au noah unapatikana kwa nauli ya Tshs 10,000/= ukianzia Ilula.
Muhula wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021, unatakiwa kuripoti shuleni
tarehe hiyo na mwisho wa kuripoti ni tarehe 17/1/2021 ndani ya siku saba.

MAMO MUHIMU YA KUZINGATIA

~.._(a) Sare za shule

‘Wasichana

Sketi 2 rangi ya udongo (esteem) upana wa mkanda nch 2, marinda 8 ya
kupanga, uwe ndefu kuvuka magoti, mashati 2 meupe mikopo mifupi, soksi
2 nyeupe, viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga na kamba jozi mbili na sweta la
kijani (jani la mgomba).

Wavulana

Suruali 2 rangi ya udogo (esteem) marinda mawili kila upande na mkunjo
chini (turn up), mashati 2 meupe mikono mifupi, soksi 2 nyeupe, viatu vya
ngozi vya kufunga na kamba jozi 2, na sweta la kijani (jani la mgomba) na
mkanda wa ngozi mweusi.

(b) Sare za shule za michezo — Kila mwanafunzi awe na raba za michezo, nguo za
michezo/truck suit/bukta nyeusi zenye miraba mieupe.

(c) Vifaa vya taaluma - kila mwanafunzi anapaswa kuwa na daftari kubwa (12)
kwa kuanzia, karamu za kutosha, rula na mkebe wa hesabu na begi la
daftari.

(d) Shule hii ni ya kutwa kwa wavulana, kwa wasichana watakaohitaji kukaa
shuleni kuhakikisha mwanafunzi anakua na chakula, nauli ya kuja na
kurudi nyumbani, huduma za afya (aje na kadi ya CHIF), pesa ya matumizi
(poket money) na mahitaji mengine ya kibinadamu. Kwa wasichana watakao
hitaji kukaa hostel (daharia) utaratibu na mahitaji ya daharia vimefafanuliwa
kwenye kiambatanisho 01.

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE HII

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na
kama ilivyorekebishwa na sheria Na. 10 ya mwaka ya ufundi, yenye dhamana ya
elimu nchini na ofisi ya Rais TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi wa Elimu.
unatakiwa kuzingatia.
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(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana
na ratiba ya shule ni lazima. '

(c) Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (preparation).

(d) Kuwahi katika kila katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa.

(e) Kufahamu mipaka ya. shule za kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya
kuwepo.

(f) Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

(g) Kuvaa sare za shule wakati wote unapotakiwa.

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote.

(i) Kutunza mali za umama

MATQKEO YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI
KUFUKUZWA AU KUSIMAMISHWA SHULE

i. Wizi

ii. Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa/utoro.

iii.  Uasherati, ubakaji, ushoga, ulawiti na usagaji.

iv. Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya, biashara ya madawa yote ya

kulevya.
V. Makosa mengine ya jinai.
vi. Kupigana na kupiga mwanafunzi mwenzake au mtumishi.

vii. Kuharibu mali ya umma na ya watu wengine.

viii. Kudharau Bendera ya Taifa, picha za viongozi wa Taifa, Nembo ya Taifa,
Wimbo wa Taifa na fedha za Taifa.

ix Kuoa au kuolewa.

X. Kupata miomba au kusababisha mimba ndani ya nje ya shule.

xi.  Kutoa au kushawishi kutoa mimba.

xii. Kugoma, kuchochea na kuongoza au kuvuruga amani na usalama wa
watu shuleni.

xiii. Kukataa adhabu halali.

xiv. Kufanya jaribio lolote au kutishia kujiua au kutishia kujiua.

xv. Kufanya jaribio lolote au kutishia kujiua.

xvi. Kumiliki au kukutwa na simu ya mkononi.

4. MAMBO MENGINE YANAYOPASWA KUKAMILISHA NA KUWASILISHWA
SHULENI NA MWANAFUNZI
(a) Medical Examination Form — [jazwe na Mganga Mkuu wa hospital ya serikali
na kukabidhiwa kwa Mkuu wa shule mara utakaporipoti shuleni.
(b) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine
yatakayotolewa na shule.
(c) Kivuli (copy) cha cheti cha kuzaliwa
(d) Ream moja (01) ya karatasi
5. Tafadhali soma kwa makini maelekezo/maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

KARIBU SANA UDEKWA SEKONDARI

MKUU WA SHULE
SHULE YASEKONDAR! upekwA ERNEST L.

S:.L.P. I35 MKUU WA SHULE
MAZOMBE-KILOLO
NB : KIKAO CHA WAZAZI WOTE NI TAREHE 15/01/2021 SAA 3:00 asubuhi
Udekwa Sekondari.
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TO THE MEDICAL OFFICER
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YAH: KUKIRI KUKUBALIANA NA SHERITA. KANUNI NA MAELEKEZO
YALIYOTOLEWA NA SHULE

(mwanafunzi) nimesoma sheria, kanuni na maclekezo mengine ya kujiunga na shule ya
sekondari Udelwa na ninakubaliana nayo.Pia nimesoma pamoja na mwanangu sheria na
kanuni za shule nakiri kuwa nimeelewa.
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Fomu hii irudishwe kwa mluu wa shule mwanafunzi anaporudi.
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Kiambatanisho 01

OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KILOLO

i SEDUCATIONIS A RESOURCE 15 g

UTARATIBU NA MABITAJI MUHIMU YA DAHBARIA (HOSTEL)
Shule ya sekondari Udekwa ina huduma ya hostel kwa wasichana watakaohitaji kukaa
shuleni, mahitaji muhimu ya daharia ni kama ifuatavyo;

1. Kilz mwana hostel aje na mashuka (2) ya pink, blanketi 1, mto 1, godoro ft 2 x 6, kindoo
kimoja cha lita 10 na tochi, Pia vifaa vya chakula kama sahani, bakuli, kikombe na kijiko. ]
9 Awe na vifaa binafsi vya usafi kama sabuni za kutosha, mafutKa ya kupaka, mswaki, :

ndala na mahitaji mengine ya mtoto wa kike.

3. Sare baada ya masomo ni gauni la satini rangi ya damu mzee, mshono wowote wa
heshima.
4 UCHANGIAJI WA CHAKULA: Uchangiaji wa chakula unasimamiwa na kamat! ya

wazazi ya chakula ambayo huchaguiiwa na wazazi wenyewe kwenye vikao vya wazazi,
mchango wa chakula kwa mwaka ni 380,000 Unaweza kulipa kwa mkupuo au
kuchangiua kidogo kidogo kwa awamu nne kwa utaratibu ufuatao;
* JAN-MARCH 95,000
»  APRIL — JUNE 95,000
= JULY - SEPT 95,000
= OCT-DEC 95,000
Michango yote ya chakula ipelekwe benk akaunti ya hostel NMB ILULA, Jina la akaunti ni
KMT YA CHAKULA SHULE YA SEK UDEKWA NO 62810000720. Mwanafunzi ajapo
hostel aje na karatasiu iliyotumika kuweka fedha benk (BPS)
5. Ni marufuku kwa mwanahostel kuja na kisu, simu, kiberiti au mshumaa.
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