

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MKOA WA IRINGA

Simu Na. 026 2702191
026 2702715
Fax. Na. 026 2702082
Barua pepe: ras@iringa.go.tz
Unapojibu tafadhali taja:



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P. 858,
IRINGA.

Kumb.Na. FA.175/255/04/16

05/09/2017

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Jumla ya watahiniwa 24,906 wanatarajiwa kufanya Mtihani wa Kumaliza elimu ya Msingi Mkoani Iringa mwaka 2017, wavulana 11,494 na wasichana 13,412.

Watahiniwa hao katika mabano kwa Halmashauri ni:-

1. Halmashauri ya Manispaa ya Iringa (3,738), wavulana 1,762 wasichana 1,976
2. Halmashauri ya wilaya ya Iringa (6,519) wavulana 3,026 wasichana 3,493
3. Halmashauri ya wilaya ya Kilolo (5,940) wavulana 2,719 wasichana 3,221
4. Halmashauri ya wilaya ya Mufindi (6,820) wavulana 3,096 wasichana 3,724
5. Halmashauri ya mji Mafinga (1,889) wavulana 891 wasichana 998.

Mkoa wa Iringa una jumla ya mikondo 1,162. Mikondo hiyo kwa Halmashauri ni Manispaa ya Iringa (169), Halmashauri ya wilaya ya Iringa (316), Halmashauri ya wilaya ya Kilolo (271), Halmashauri ya wilaya ya Mufindi (320), na Halmashauri ya Mji Mafinga (86).

Mtihani wa kumaliza elimu ya msingi mwaka 2017 utanza tarehe 6/9/2017 kwa masomo ya lugha ya kiingereza, hisabati na maarifa ya jamii na 7/9/2017 masomo ya sayansi na kiswahili.

Imetolewa na:-



Dennis Gondwe,

Afisa Habari- Ofisi ya Mkuu wa Mkoa

IRINGA

05/09/2017