JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MKUU WA MKOA WA IRINGA
Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,

S.L.P 858,
IRINGA.

23,/09/2022.

TANGAZO LA KUTAFUTA MAFUNDI (LOCAL FUNDI) KWA AJILI YA
KAZI YA UJENZI WA SERVANT QUARTER NA LANDSCAPING KATIKA

NYUMBA YA MAKAZI YA KATIBU TAWALA MKOA.
Kazi Na. RAS/003/2022-2023/W/01

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa imepokea fedha kutoka Serikali kuu kwa a}jﬂi
ya Ujenzi wa Servant Quorter na Landscaping katika nyumba ya kuishi Katibu
Tawala Mkoa. Ujenzi huo utatekelezwa kwa kuwatumia mafundi kwa utaratibu
wa “Force account”. Hivyo, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Iringa inawatangazia
Vikundi na Mafundi wenye sifa kwa ajili ya kuomba kufanya kazi tajwa hapo juu.

Maombi yanakaribishwa kwa kikundi au Fundi mwenye sifa zifuatazo:-

1. Mafundi watakaoomba wanatakiwa wawe na uzoefu wakazi za ujenzi
zinazofanana na kazi zilizooneshwa. Fundi/kikundi kitatakiwa kuonesha
uzoefu/ujuzi wakazi za ujenzi wa majengo makubwa hususani katika taasisi
za serikali au watu binafsi. Aidha, waombaji watatakiwa kuambatisha
nyaraka zifuatazo; akaunti ya benki anayotumia na kujaza “Vender form”
mikataba/barua za taasisi au mwajiri alikowahi kufanya kazi isiyopungua
‘miaka miwili (2) ya hivi karibuni tokea tangazo hili lilinapotangazwa. Aidha,
Mwombaiji ahakikishe anajaza fomu zilizo katika kabrasha kwa ukamilifu.

2. Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tareh
23/09/2022 hadji tarehe 29/09/2022. ) > )

3. Mafundi wenye sifa watakaoomba kazi hii wakiwa kwenye vikundj
watapewa kipaumbele zaidi.

4. Waombaji w.anatakiwa kuwa na mtaji kwa ajili ya kuanzia kazi kwa kulipa
v1barua..Ma11po yatatolewa na mwaijiri kwa awamuy baada kazi kufanyika na
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1‘Wombajl lazima aambatishe muda na gharama (labour charge) za kazi
aliyoomba na aweke mpango kazi.

6. Mwori\baji awasilishe nakala ya kitambulisho cha mpiga kura / kitambulisho
cha taifa/leseni ya udereva, kitambulisho cha Ujasiliamali na TIN namba.

7. Kazi zitakazofanyika ni kama ifuatavyo:-

i.  Kufanya kazi za awali (Preliminaries)
ii. Kujenga Msingi wa Jengo (Sub Structure).
iii.  Kunyanyua Jengo (Super Structure).
jv.  Kuezeka (Roof Structure and covering).
v.  Kaziyakuweka milango na Madirisha.
vi.  Umaliziaji (finishing) wa Jengo.
vii. Rangina mapambo (Painting and decoration).
viii.,  Mfumo wa Maji Safi na taka (Water Supply and Sewage
System).

8. Vifaa vyote vya ujenzi (Building Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi

atalipwa gharama ya kazi tu (Labour Charge).

9. Fundi awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai, kuwa
na mgogoro na serikali

10. Fundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na vitendea kazi muhimu
vitakavyomwezesha kukamilisha kazi husika (Mfano:- Pima maji, Mwiko,
Birigi (Plumb bob), Water level, Nyundo ndogo za mawe, Chepe (Spade),
Kamba manila za kunyoshea na kusetia na vinginevyo.

11.Nyaraka zinazoonesha michoro, ramani za majengo pamoja na fomu
mbalimbali zinapatikana katika Ofisi ya Ununuzina Ugavi (PMU), OFISTYA
MKUU WA MKOA IRINGA, S.L.P 858, IRINGA, kwa gharama ya Tzs
50,000.00 kuanzia tarehe 23/09/2022 hadi tarehe 29/09/2022, katika Muda
wa saa za kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri, Jumatatu hadi
ljumaa.

12. Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina ya
kazi uliyoomba, Jina la fundi au Kikundi yawekwe kwenye bahasha isiyo na
mchoro wala alama yoyote na yafungwe kwa lakili. Aidha, bahasha ifungwe
vizuri. Juu ya bahasha iandikwe jina la kazi uliyoomba. Namba ya kazi
2}121]52152;\ ri}'ar Srzjuani ya (KATIBU WA BODI YA ZABUNI, UJENZI WA

ARTER NA LANDSCAPING, OFISI 3
IRINGA, S.L.P 858, IRINGA) SLYA VDDA MEOA
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13.Maombi yote katika andiko Halisi moja (1) na Nakala (copy) mbili (2)
yaletwe kwenye Ofisi ya Ununuzi na Ugavi (PMU), OFISI YA MKUU WA
MKOA IRINGA, S.L.P 858, IRINGA iliyopo katika Jengo la MKUU WA
MKOA IRINGA. Muda wa kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30
Alasiri.

14.Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 29/09/2022, saa 4.00
asubuhi na maombi hayo yatafunguliwa hadharani mara tu, baada ya muda
wa mwisho wa kuwasilisha.

15.Maombi yote ya kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa
mwisho wa kuwasilisha hayatapokelewa.

16.Siku ya kutembelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha itakuwa
tarehe 27/09/2022 (Jumanne). Waombaji wote wafike saa 3.00 kamili
asubuhi katika jengo la OFISI YA MKUU WA MKOA IRINGA ili kuona
eneo ulipo mradi kuanzia saa 3.00 kamili asubuhi. Gharama za kutembelea
eneo la mradi kila mwombaji atajitegemea.

17. Waombaji wote wanaombwa uhudhuria katika ufunguzi wa kazi hii katika
ukumbi wa Mikutano wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa.

D.M Yinza
KAIMU KATIBU TAWALA MKOA
OFISI YA MKUU WA MKOA WA IRINGA

Scannex d with CamScanner



