JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MKUU WA MKOA WA IRINGA

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
S.L.P 858,
IRINGA.

23/09/2022.

TANGAZO LA KUTAFUTA FUNDI, VIKUNDI AU TAASISI ZA UJENZI
KWA AJILI YA KAZI YA UFUNDI WA KUWEKA MFUMO WA UMEME
(ELECTRICAL INSTALATION) KWENYE UJENZI WA ”SERVANT
QUARTER” ILIYO KATIKA NYUMBA YA MAKAZI YA KATIBU TAWALA

MKOA.
Kazi Na. RAS/003/2022-2023/W/01

a wa Iringa imepokea fedha kutoka Serikali kuu kwa ajili
a umeme (Electrical Installation) kwenye ujenzi wa
"Servant Quarter” iliyo katika nyumba ya Makazi ya Katibu Tawala Mkoa.
Ujenzi huo utatekelezwa kwa kuwatumia mafundi, vikundi au taasisi za ujenzi
kwa utaratibu wa “Force account”. Hivyo, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Iringa
inawatangazia Mafundi, vikundi au taasisi za ujenzi wenye sifa kwa ajili ya
kuomba kufanya kazi tajwa hapo juu. -

Maombi yanakaribi_shWa kwa kikundi au Fundi mwenye sifa zifuatazo:-

Ofisi ya Mkuu wa Mko
ya kuweka mfumo w

1. Fundi/kikundi au Taasisi ya ujenzi watakaoomba atatakiwa kuonesha
uzoefu/ujuzi wa kazi za uwekaji. umeme kwenye majengo mbalimbali
hususani katika taasisi za serikali na awe amesajiliwa na “’Contractors
Registration board”. Aidha, waombaji watatakiwa kuambatisha nyaraka
‘zifuatazo; akaunti ya benki anayotumia na kujaza “Vender form”
mikataba/barua za taasisi au mwajiri alikowahi kufanya kazi isiyopungua
miaka miwili (2) ya hivi karibuni tokea tangazo hili lilinapotangazwa.
Aidha, Mwombaji ahakikishe anajaza fomu zilizo katika kabrasha kwa
ukamilifu.

2. Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tarehe

23/0972022 hadi tarehe 29/09/2022.
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3. Mafundi wenye sifa watakaoomba kazi hii wakiwa kwenye vikundi
watapewa kipaumbele zaidi. o

4, Waombaji wanatakiwa kuwa na mtaji kwa ajili ya kuanzia kazi .kwa kuli.pa
vibarua. Malipo yatatolewa na mwajiri kwa awamu baada kazi kufany1ke}
na kukaguliwa na wataalam, ili kuthibitisha ubora na kiwango cha kazi

iliyofanyika.

5. Mwombaji lazima aambatishe muda na gharama (labour charge) za kazi
aliyoomba na aweke mpango kazi.

6. Mwombaji  awasilishe nakala ya kitambulisho cha mpiga
kura/kitambulisho cha taifa/leseni ya udereva, kitambulisho' cha

Ujasiliamali na TIN namba.

7. Kazi zitakazofanyika ni kama ifﬁatavyo:-

i.  Kuweka alama na kuchimbia njia za bomba za umeme
ii.  Uwekaji wabomba na square box awamu ya kwanza).
iii. =~ Uwekaji wa nyaya katika mabomba
, iv. = Ufungaji wa switch zote, lamp holder na taa
8. Vifaa vyote vya ujenzi (Electrical Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi
atalipwa gharama ya kazi tu (Labour Charge). _
9. Fundi awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai, kuwa
' na mgogoro na serikali o
- 10.Nyaraka zinazoonesha michoro, ramani za majengo pamoja na fomu
mbalimbali zinapatikana katika Ofisi ya Ununuzi na Ugavi (PMU), OFISI
YA MKUU WA MKOA IRINGA, SL.P 858, IRINGA, kuanzia tarehe
23/09/2022 hadi tarehe 29/09/2022, katika Muda wa saa za kazi kuanzia
saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri, Jumatatu hadi [jumaa.

11.Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina
ya kazi uliyoomba, Jina la fundi au Kikundi yawekwe kwenye bahasha
isiyo na mchoro wala alama yoyote na yafungwe kwa lakili. Aidha,
bahasha ifungwe vizuri. Juu ya bahasha iandikwe jina la kazi uliyoomba.
Namba ya kazi husika na anuani ya (KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
UFUNDI WA KUWEKA MFUMO WA UMEME KWENYE SERVANT
QUARTER, OFISI YA MKUU WA MKOA IRIN GA, S.L.P 858, IRINGA)

12.Maombi yote katika andiko Halisi moja (1) na Nakala (copy) mbili (2)
‘yaletwe kwenye Ofisi ya Ununuzi na Ugavi (PMU), OFISI YA MKUU WA
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s LMUNIAL iUUE wa Kazl Kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30
- Alasirl : : )

14.Siku ya.mwisho ya .kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 29/09/2022, saa 4.00
asubuhi na maombi hayo yatafunguliwa hadharani mara tu, baada ya muda
wa mwisho wa kuwasilisha.

15.Maombi yote ya kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa
mwisho wa kuwasilisha hayatapokelewa.

16.Siku ya kutembelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha-itakuwa

tarehe 27/ 09/ 2022 (Jumanne). Waombaji wote wafike saa 3.00 kamili
asubuhi katika jengo la OFISI YA MKUU WA MKOA IRINGA ili kuona
‘eneo ulipo mradi kuanzia saa 3.00 kamili asubuhi. Gharama za kutembelea

“eneo la mradi kila mwombaji atajitegemea.

17. Waombaji wote wanaombwa kuhudhuria katika ufunguzi wa kazi hii katika
ukumbi wa Mikutano wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa.

Vg

D.M Yinza
KAIMU KATIBU TAWALA MKOA
OFISI YA MKUU WA MKOA WA IRINGA
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