JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MKUU WA MKOA WA IRINGA

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,
5.L.P 858,

IRINGA.

14/08/2023.

TANGAZO LA KUTAFUTA MAFUNDI/VIKUNDI AU TAASISI ZA UJENZI
KWA AJILI YA KAZI YA UJENZI WA JENGO LA ELIMU AWAMU YA III

Kazi Na. RAS/003/2023-2024/W/04

Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa inategemea kupokea fedha kutoka Serikali
kuu kwa ajili ya kazi ya Ujenzi wa jengo la Elimu awamu ya III. Ujenzi huo
utatekelezwa kwa kuwatumia mafundi kwa utaratibu wa “Force account”.
Hivyo, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa Iringa inawatangazia Mafundi/Vikundi na
taasisi za ujenzi wenye sifa kwa ajili ya kuomba kufanya kazi tajwa hapo juu.

Maombi yanakaribishwa kwa Fundi/Vikundi au Taasisi ya ujenzi mwenye
sifa zifuatazo:-

1. Fundi/Vikundi au Taasisi ya ujenzi watakaoomba wanatakiwa wawe na
uzoefu wakazi za wujenzi =zinazofanana na kazi zilizooneshwa.
Fundi/kikundi kitatakiwa kuonesha uzoefu/ujuzi wakazi za ujenzi wa
majengo makubwa hususani katika taasisi za serikali au watu binafsi.
Aidha, waombaji watatakiwa kuambatisha nyaraka zifuatazo; akaunti ya
benki anayotumia na kujaza “Vender form” mikataba/barua za taasisi au
mwajiri alikowahi kufanya kazi isiyopungua miaka miwili (2) ya hivi
karibuni tokea tangazo hili lilipotangazwa. Aidha, Mwombaji ahakikishe
anajaza fomu zilizo katika kabrasha kwa ukamilifu.

2. Tangazo hili linatolewa kwa muda wa siku saba (07) tangu tarehe
14/08/2023 hadi tarehe 22/08/2023.

3. Matundi wenye sifa watakaoomba kazi hii wakiwa kwenye vikundi
watapewa kipaumbele zaidi.

4. Waombaji wanatakiwa kuwa na mtaji kwa ajili ya kuanzia kazi kwa kulipa
vibarua. Malipo yatatolewa na mwajiri kwa awamu baada-kazi kufanyika
na kukaguliwa na wataalam, ili kuthibitisha ubora na kiwango cha kazi
iliyofanyika.



5. Mwombaji lazima aambatishe muda na gharama (labour charge) za kazi
aliyoomba na aweke mpango kazi.

6. Mwombaji  awasilishe nakala ya  kitambulisho cha mpiga
kura/kitambulisho cha taifa/leseni ya udereva, kitambulisho cha
Ujasiliamali na TIN namba.

7. Kazi zitakazofanyika ni kama ifuatavyo:-
» Ujenzi wa jengo la kuhifadhia mitihani, RAS/003/2023-2024/W/04-Lot 1

i. Kufitisha “door stopper” sakafuni
ii. Umaliziaji (Finnishing) ikiwemo uwekaji wa vigae pamoja na skirtin,
uwekaji wa dali na mikanda ya gypsum, uwekaji wa dali ya PVC,
iii. Kupaka rangi.(Painting and decoration)
iv. Kuweka mifumo ya maji safi na maji taka.

» “Land scaping” kuzunguka jengo la kuhifadhia mitihani. RAS/003/2023-
2024/W/04 Lot 2

8. Vifaa vyote vya ujenzi (Building Materials) vitatolewa na Mwajiri. Fundi
atalipwa gharama ya kazi tu (Labour Charge).

9. Fundi awasilishe uthibitisho wa kutokuwa ametenda kosa la kijinai, kuwa
na mgogoro na serikali.

10.Fundi atatakiwa kuonesha uthibitisho wa kuwa na vitendea kazi muhimu
vitakavyomwezesha kukamilisha kazi husika (Mfano:- Pima maji, Mwiko,
Birigi (Plumb bob), Water level, Nyundo ndogo za mawe, Chepe (Spade),
Kamba manila za kunyoshea na kusetia na vinginevyo.

11.Nyaraka zinazoonesha michoro, ramani za majengo pamoja na fomu
mbalimbali zinapatikana katika Ofisi ya Ununuzi na Ugavi (PMU), OFISI
YA MKUU WA MKOA IRINGA, S.L.P 858, IRINGA kuanzia tarehe
14/08/2023 hadi tarehe 22/08/2023, katika Muda wa saa za kazi kuanzia
saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30 Alasiri, Jumatatu hadi l[jumaa.

12. Maombi ya kazi ya ufundi yaandikwe kwa herufi kubwa yakionesha aina
ya kazi uliyoomba, Jina la fundi au Kikundi yawekwe kwenye bahasha
isiyo na mchoro wala alama yoyote na yafungwe kwa lakili. Aidha,
bahasha ifungwe vizuri. Juu ya bahasha iandikwe jina la kazi uliyoomba.
Namba ya kazi husika na anuani ya (KATIBU WA BODI YA ZABUNI,
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UJENZI WA JENGO LA ELIMU AWAMU YA III, OFISI YA MKUU WA
MKOA TRINGA, S.L.P 858, IRIN GA)

Maombi yote katika andiko Halisi moja (1) na Nakala (copy) mbili (2)
yaletwe kwenye Ofisi ya Ununuzi na Ugavi (PMU), OFISI YA MKUU WA
MKOA IRINGA, S.L.P 858, IRINGA iliyopo katika Jengo la MKUU WA
MKOA IRINGA. Muda wa kazi kuanzia saa 1.30 asubuhi hadi saa 9.30
Alasiri.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi hayo ni tarehe 22/08/ 2023, saa
4.00 asubuhi na maombi hayo yatafunguliwa hadharani mara tu, baada ya
muda wa mwisho wa kuwasilisha.

- Maombi yote va kazi za ufundi yatakayowasilishwa baada ya muda wa

mwisho wa kuwasilisha hayatapokelewa.

Siku ya kutembelea eneo la mradi ili kuwezesha kujaza makabrasha
itakuwa tarehe 18/08/2023 (ljumaa). Waombaji wote wafike saa 3.00
kamili asubuhi katika jengo la OFISI YA MKUU WA MKOA IRINGA il
kuona eneo ulipo mradi kuanzia saa 3.00 kamili asubuhi. Gharama za
kutembelea eneo la mradi kila mwombaji atajitegemea.

Waombaji wote wanaombwa kuhudhuria katika ufunguzi wa kazi hii
katika ukumbi wa Mikutano wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Iringa.
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Mhandisi Leonard Masanja
KATIBU TAWALA MKOA
OFISI YA MKUU WA MKOA WA IRINGA
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